Home / ตารางการแข่งขันฟุตบอลโลก 2018

ตารางการแข่งขันฟุตบอลโลก 2018

ตารางบอลโลก 2018 พร้อมแล้วที่จะให้คุณได้ระเบิดความมันส์ไปพร้อมๆ กัน Bettingtop10 ศูนย์กลางข้อมูลโปรแกรมแข่งขันบอลโลก นำเสนอให้คุณได้ติดตามและอัพเดทกันแล้วที่นี่ ทงบอลโลกปีนี้มีแต่มันส์!

รอบ 16 ทีมสุดท้าย

เสาร์ 30 มิ.ย.

ฝรั่งเศส ฝรั่งเศสอาร์เจนตินา อาร์เจนตินา

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

Kazan

4-3

พนันเลย

อาทิตย์ 1 ก.ค.

อุรุกวัย อุรุกวัยโปรตุเกส โปรตุเกส

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Sochi

2-1

พนันเลย

สเปน สเปนรัสเซีย รัสเซีย

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

Luzhniki

1 (3) – 1 (4)

พนันเลย

อาทิตย์ 2 ก.ค.

โครเอเชีย โครเอเชียเดนมาร์ก เดนมาร์ก

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Nizhny Novgorod

1 (3) – 1 (2)

พนันเลย

บราซิล บราซิลเม็กซิโก เม็กซิโก

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

Samara

2-0

พนันเลย

อาทิตย์ 3 ก.ค.

เบลเยี่ยม เบลเยี่ยมญี่ปุ่น ญี่ปุ่น

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Rostov-on-Don

3-2

พนันเลย

สวีเดน สวีเดนสวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

St. Petersburg

1-0

พนันเลย

อาทิตย์ 4 ก.ค.

โคลอมเบีย โคลอมเบียอังกฤษ อังกฤษ

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Kaliningrad

1 (3) – 1 (4)

พนันเลย

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

ศุกร 6 ก.ค.

อุรุกวัย อุรุกวัยฝรั่งเศส ฝรั่งเศส

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

Nizhny Novgorod

0-2

พนันเลย

เสาร 7 ก.ค.

บราซิล บราซิลเบลเยี่ยม เบลเยี่ยม

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Kazan

1-2

พนันเลย

สวีเดน สวีเดนอังกฤษ อังกฤษ

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

Samara

0-2

พนันเลย

อาทิตย์ 8 ก.ค.

รัสเซีย รัสเซียโครเอเชีย โครเอเชีย

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Sochi

2 (3) – 2 (4)

พนันเลย

รอบรองชนะเลิศ

พุธ 11 ก.ค.

ฝรั่งเศส ฝรั่งเศสเบลเยี่ยม เบลเยี่ยม

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

St. Petersburg

1-0

พนันเลย

พฤหัสบดี 12 ก.ค.

โครเอเชีย โครเอเชียอังกฤษ อังกฤษ

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

Luzhniki

2-1

พนันเลย

 

นัดชิงที่สาม

กร์ 14 ก.ค.

เบลเยี่ยม เบลเยี่ยมอังกฤษ อังกฤษ

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

St. Petersburg

2-0

พนันเลย

ฟุตบอลโลกรอบชิงชนะเลิศ

กร์ 15 ก.ค.

ฝรั่งเศส ฝรั่งเศสโครเอเชีย โครเอเชีย

เวลา

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

Luzhniki

4-2

พนันเลย

พฤหัส 14 มิ.ย.

รัสเซีย รัสเซียซาอุดิอาระเบีย ซาอุดิอาระเบีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

A

Luzhniki

5-0

 

ศุกร์ 15 มิ.ย.

อียิปต์ อียิปต์อุรุกวัย อุรุกวัย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

A

Ekaterinburg

0-1

โมร็อคโค โมร็อคโคอิหร่าน อิหร่าน

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

B

St Petersburg

0-1

 

เสาร์ 16 มิ.ย.

โปรตุเกส โปรตุเกสสเปน สเปน

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

B

Sochi

3-3

ฝรั่งเศส ฝรั่งเศสออสเตรเลีย ออสเตรเลีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

17.00

C

Kazan

2-1

อาร์เจนตินา อาร์เจนตินาไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

20.00

D

Spartak

1-1

เปรู เปรูเดนมาร์ก เดนมาร์ก

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

23.00

C

Saransk

0-1

 

อาทิตย์ 17 มิ.ย.

โครเอเชีย โครเอเชียไนจีเรีย ไนจีเรีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

02.00

D

Kaliningrad

2-0

คอสตาริก้า คอสตาริก้าเซอร์เบีย เซอร์เบีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

E

Samara

0-1

เยอรมนี เยอรมนีเม็กซิโก เม็กซิโก

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

F

Luzhniki

0-1

จันทร์ 18 มิ.ย.

บราซิล บราซิลสวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

E

Rostov-on-Don

1-1

สวีเดน สวีเดนเกาหลีใต้ เกาหลีใต้

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

F

Nizhny Novgorod

1-0

เบลเยี่ยม เบลเยี่ยมปานามา ปานามา

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

G

Sochi

3-0

อังคาร 19 มิ.ย.

ตูนีเซีย ตูนีเซียอังกฤษ อังกฤษ

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

G

Volgograd

1-2

โคลอมเบีย โคลอมเบียญี่ปุ่น ญี่ปุ่น

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

H

Saransk

1-2

โปแลนด์ โปแลนด์เซเนกัล เซเนกัล

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

H

Spartak

1-2

พุธ 20 มิ.ย.

รัสเซีย รัสเซียอียิปต์ อียิปต์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

A

St Petersburg

3-1

โปรตุเกส โปรตุเกสโมร็อคโค โมร็อคโค

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

B

Luzhniki

1 – 0

อุรุกวัย อุรุกวัยซาอุดิอาระเบีย ซาอุดิอาระเบีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

A

Rostov-on-Don

1-0

พฤหัส 21 มิ.ย.

อิหร่าน อิหร่านสเปน สเปน

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

B

Kazan

0 – 1

เดนมาร์ก เดนมาร์กซาอุดิอาระเบีย ออสเตรเลีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

C

Samara

1 – 1

ฝรั่งเศส ฝรั่งเศสเปรู เปรู

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

C

Ekaterinburg

1 – 0

ศุกร์ 22 มิ.ย.

อาร์เจนตินา อาร์เจนตินาโครเอเทีย โครเอเทีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

D

Nizhny Novgorod

0 – 3

บราซิล บราซิลคอสตาริกา คอสตาริกา

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

E

St Petersburg

2-0

ไนจีเรีย ไนจีเรียไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

D

Volgograd

2 – 0

เสาร์ 23 มิ.ย.

เซอร์เบีย เซอร์เบียสวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

E

Kaliningrad

1-2

เบลเยี่ยม เบลเยี่ยมตูนีเซีย ตูนีเซีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

G

Spartak

5-2

เกาหลีใต้ เกาหลีใต้เม็กซิโก เม็กซิโก

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

F

Rostov-on-Don

1-2

อาทิตย์ 24 มิ.ย.

เยอรมนี เยอรมนีสวีเดน สวีเดน

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

F

Sochi

2 – 1

อังกฤษ อังกฤษปานามา ปานามา

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

19.00

G

Nizhny Novgorod

6-1

พนันเลย

ญี่ปุ่น ญี่ปุ่นเซเนกัล เซเนกัล

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

22.00

H

Ekaterinburg

2-2

พนันเลย

จันทร์ 25 มิ.ย.

โปแลนด์ โปแลนด์โคลอมเบีย โคลอมเบีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

H

Kazan

0-3

พนันเลย

อุรักวัย อุรักวัยรัสเซีย รัสเซีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

A

Samara

3-0

พนันเลย

ซาอุดิอาระเบีย ซาอุดิอาระเบียอียิปต์ อียิปต์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

A

Volgograd

2-1

พนันเลย

อังคาร 26 มิ.ย.

สเปน สเปนโมร็อคโค โมร็อคโค

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

B

Kaliningrad

2-2

พนันเลย

อิหร่าน อิหร่านโปรตุเกส โปรตุเกส

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

B

Saransak

1-1

พนันเลย

เดนมาร์ก เดนมาร์กฝรั่งเศส ฝรั่งเศส

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลทำนายฮิต

21.00

C

Luzhniki

1-3

พนันเลย

ออสเตรเลีย ออสเตรเลียเปรู เปรู

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

C

Sochi

0-2

พนันเลย

พุธ 27 มิ.ย.

ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์โครเอเชีย โครเอเชีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

D

Rostov-on-Don

1-2

พนันเลย

ไนจีเรีย ไนจีเรียอาร์เจนตินา อาร์เจนตินา

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

D

St Petersburg

1-2

พนันเลย

เม็กซิโก เม็กซิโกสวีเดน สวีเดน

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

F

Ekaterinburg

0-3

พนันเลย

เกาหลีใต้ เกาหลีใต้เยอรมนี เยอรมนี

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

F

Kazan

2-0

พนันเลย

พฤหัส 28 มิ.ย.

เซอร์เบีย เซอร์เบียบราซิล บราซิล

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

E

Spartak

0-2

พนันเลย

สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์คอสตาริกา คอสตาริกา

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

E

Nizhny Novgorod

2-2

พนันเลย

เซเนกัล เซเนกัลโคลอมเบีย โคลอมเบีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

H

Samara

0-1

พนันเลย

ญี่ปุ่น ญี่ปุ่นโปแลนด์ โปแลนด์

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

21.00

H

Volgograd

0 – 1

พนันเลย

ศุกร์ 29 มิ.ย.

อังกฤษ อังกฤษเบลเยี่ยม เบลเยี่ยม

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

G

Kaliningrad

0-1

พนันเลย

ปานามา ปานามาตูนีเซีย ตูนีเซีย

เวลา

กลุ่ม

สนาม

ผลการแข่งขัน

01.00

G

Saransk

1-2

พนันเลย

ตารางบอลโลก 2018 รายวัน

คุณสามารถพบกับตารางบอลโลกวันนี้ ตารางบอลโลกพรุ่งนี้ ตั้งแต่รอบคัดเลือก ไปจนกระทั่งถึงบอลโลก 2018 รอบชิง รวมถึงตารางคะแนนบอลโลก อัพเดทช่วงเวลาแห่งความบันเทิงของคุณได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ตลอด 24 ชั่วโมง

ตารางบอลโลก 2018 แบ่งตามกลุ่ม

สำหรับแฟนๆ ที่ติดตามทีมโปรดของตัวเองอยู่ พบตารางบอลโลก 2018 แบ่งตามรายกลุ่มได้ที่นี่ เราเสิร์ฟโปรแกรมบอลโลกสดๆ ให้คุณรู้ก่อนใคร พนันบอลโลกปีนี้มันส์สุดติ่งแน่นอน